ร่วมสมทบทุนซื้อปากกากาชาด เพื่อส่งต่อให้พระ เณร โรงเรียนพระปริยัติธรรมได้ใช้เป็นอุปกรณ์สำหรับเรียนหนังสือ
บริจาคช่วยผู้ป่วยโรคสมองขาดเลือดระยะเฉียบพลัน เพื่อแก้ไขการอุดตันของหลอดเลือดสมอง
บริจาคเพื่อจัดซื้อรถบริการการแพทย์ฉุกเฉินพร้อมอุปกรณ์ทางการแพทย์ ที่ปลอดภัยตามมาตรฐาน เพื่อศูนย์เวชศาสตร์ฟื้นฟู สภากาชาดไทย
บริจาคช่วยค่าตรวจให้ผู้ป่วยเด็กโรคพันธุกรรมและโรควินิจฉัยยากแบบแม่นยำและจำเพาะบุคคล จำนวน 40 ราย เพื่อลดอัตราการทุพพลภาพตั้งแต่กำเนิดและเสียชีวิต
บริจาคเงินช่วยเหลือค่ายา ค่าอาหาร สำหรับพระภิกษุสามเณรอาพาธที่รักษาตัวในโรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์
บริจาคเพื่อช่วยเหลือผู้ป่วยโรคพาร์กินสันทั่วประเทศ ให้ได้รับการส่งต่อเพื่อการรักษาที่รวดเร็ว ต่อเนื่องและส่งผลให้มีคุณภาพชีวิตที่ดีขึ้น